Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean tube pipe rack systems ] trận đấu 557 các sản phẩm.
Ống nạc tráng PE 28mm cho hệ thống giá đỡ
| Chiều dài: | 4000mm |
|---|---|
| Từ khóa: | Ống nạc |
| Vật chất: | Ống thép tráng PE / ABS |
DY28-05A OD 28mm Anodizing Alloy Aluminium Lean Tube Pipe cho hệ thống sản xuất racking
| Nguồn gốc: | Chiết Giang, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | DIYA |
| Số mô hình: | DY28-05A |
Chất lượng cao đường kính 28 mm ống nghiêng cho hệ thống kệ hậu cần
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Đầu nối ống nạc dày 2,3mm / Phụ kiện ống thép đen cho hệ thống giá 28mm
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Ống Kết nối Lỏng nhẹ Đường Màu Đen 28mm với Đúc
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Chống rỉ nối ống nano 1.0mm Độ dày 2 pha đối với các hệ thống ống khác nhau
| Màu: | sơn chrome sáng |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |
Ống dẫn ống bằng kim loại Chromed Chromed Metal Correction
| Màu: | sơn chrome sáng |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |
Tái chế ống thép kết nối, nạc Tube Ống kim loại Ống ống Chrome Coating
| Màu: | chome tráng sáng |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Khớp nối ống bằng kim loại Các màu tùy chỉnh cho dây chuyền sản xuất của nhà máy
| Màu: | sơn chrome sáng |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |
Lớp phủ chống ăn mòn kết hợp với lớp vỏ bọc bằng nhựa màu Chrome Thiết kế bền vững
| Màu: | sơn mạ sáng hoặc mạ kẽm |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |

