Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean tube pipe rack systems ] trận đấu 557 các sản phẩm.
DY Profile Aluminum Lean Pipe Tube OD 28mm Đối với hệ thống ống thông thô hợp kim nhôm
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
Lạnh cán 28mm đường kính tráng Pe Lean ống cấu trúc ống cho hội thảo hội thảo
| Hình dạng phần: | Vòng |
|---|---|
| ứng dụng: | Kết cấu ống |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
Đường ống nghiêng chống rỉ PE / ABS phủ / ống nghiêng chống tĩnh cho giá lưu lượng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật liệu: | thép và sắt |
| Bề mặt: | PE nhựa tráng |
OD 28mm Nhựa Lean ống tròn hình dạng cho giá đỡ ống màu be
| Nhóm lớp: | Q195-Q345 |
|---|---|
| độ dày: | 0,8 - 2,0 mm |
| Hình dạng phần: | Vòng |
Bề mặt bóng láng Lean Tube Thép cán nguội Thiết kế chắc chắn Tuổi thọ cao
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | PE tráng nhựa |
Khớp nối kim loại tấm mạ Chrome HJ-11 cho hệ thống giá kệ ống thép, kẹp ống trong ống thép
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 110g |
Chống tĩnh điện vòng hình hình vòng 1000kg Tải trọng cho các kệ nhà kho Lean
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
DY28-06A Workbench Lean Pipe Square / Round Aluminium Connector Tube
| Thể loại: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ± 1% |
| Hình dạng: | Vuông tròn |
Vải dày Vỏ ống Chống ăn mòn Màu sắc tùy chỉnh Xuất hiện đẹp
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
PE tráng ống Lean tùy chỉnh 28mm Đường kính 2.0mm Độ dày ống thép SPCC
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | PE tráng nhựa |

