Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean product main structure tubes ] trận đấu 38 các sản phẩm.
Lean Industrial Od 28mm Ống thép lót Pe màu be
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Chống tĩnh điện vòng hình hình vòng 1000kg Tải trọng cho các kệ nhà kho Lean
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
310 304 Thép không gỉ hàn liền mạch Ống nạc 28mm Đường kính 28mm Phần tròn
| Mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
Cán nguội đầy màu sắc Đường kính ống Lean 28mm Bar 0.8 - 2.0mm Độ dày
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
|---|---|
| Vật chất: | thép Q195 |
| bề mặt: | PE tráng |
Đầy màu sắc Lean ống PE tráng đường kính 28mm Bar cho ngành công nghiệp ISO 9001 được liệt kê
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
|---|---|
| Vật chất: | thép Q195 |
| bề mặt: | PE tráng |
Ống thép nạc tráng nhựa PE / ABS Q195 để lắp ráp hệ thống ống
| Vật chất: | thép Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | PE tráng |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
ESD đen chống tĩnh ống, nhựa tráng ống Upright khung cấu trúc
| Vật chất: | thép Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | PE tráng |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
Ống nạc tráng nhựa ABS với ống thép mạ kẽm OD 28MM dành cho công nghiệp
| Vật chất: | Thép mạ kẽm Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | Phủ nhựa ABS |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
Q195 Steel Lean Tube OD 28mm PE / ABS tráng đầy màu sắc cán nguội cho công nghiệp
| Vật chất: | thép Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | PE tráng |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
PE cán nguội cán mỏng Lean 0,8 - 2,0mm Độ dày vật liệu thép Q195
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |

