Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean pipe rack connector ] trận đấu 388 các sản phẩm.
Ghế cố định súng điện DY-32
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Ghế sửa súng điện |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Multi-joints Type DYJ28-A01 Aluminium Alloy Lean Pipe Connector
| Vật liệu: | 6065T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Điều trị bề mặt: | phun cát |
Chân đế kim loại lớn cố định DY-09
| Vật liệu: | Cao su + Kim loại |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Chân cao su lớn |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
DY-30 Đường sắt trượt gió
| Vật liệu: | 6063T6 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Đường ray trượt nước |
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp |
Điện tử Kết nối ống kim loại màu đen, hệ thống ống ống nữ
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Các ống nối bằng thép không rỉ chuyên nghiệp Màu đen Chống ăn mòn
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Ống Kết nối Lỏng nhẹ Đường Màu Đen 28mm với Đúc
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Ống thép chống ăn mòn, ba pha Ống thép đen Phụ tùng OEM
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Ống thép bọc ngoài linh hoạt để lắp ráp kệ lưu trữ nhà xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |

