Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean pipe joint rack ] trận đấu 387 các sản phẩm.
DY-15 ống hai bên được cố định
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | người giữ nhãn |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Hệ thống ống nối bằng vật liệu kim loại, khớp nối ống cho lăn
| ứng dụng: | đường lăn |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại và PU |
| Lợi thế: | sử dụng lâu năm |
Ống Kết nối Lỏng nhẹ Đường Màu Đen 28mm với Đúc
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Các ống nối bằng thép không rỉ chuyên nghiệp Màu đen Chống ăn mòn
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Chống trệch ống nối Lean Tube Kim loại màu đen Đen Màu Bốn Kiểu Giai đoạn
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Đầu nối ống nạc dày 2,3mm / Phụ kiện ống thép đen cho hệ thống giá 28mm
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Kết nối ống kim loại kết nối ống cấu trúc cho ống nạc
| Trọng lượng (kg): | 0.1 |
|---|---|
| Video kiểm tra xuất phát: | Được cung cấp |
| Báo cáo thử máy: | Được cung cấp |
Kết nối điện di Surface Lean Tube nối đen cho hệ thống giá 28mm HJ-2
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |

