Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean pipe connector workbench joint ] trận đấu 66 các sản phẩm.
DYJ19-B01 Đầu nối ống công nghiệp Phụ kiện khớp nối bàn làm việc bằng nhôm Khớp nối trong thẳng
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Khớp nối kim loại DIYA Supply D28 Mạ Chrome Phụ kiện phần cứng đầu nối ống trơn Hệ thống đo lường inch
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 135g |
Đầu nối ống Chrome Lean, khớp nối ống ESD, phụ kiện hệ thống Lean cho bàn làm việc và xe đẩy
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 300g |
Sản xuất trực tiếp Hj-9 Chrom Plated Lean Pipe Connector / Lean Tube Joint / Metal Clamp cho Lean Pipe 28mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 135g |
Khớp nối kim loại tấm mạ Chrome HJ-11 cho hệ thống giá kệ ống thép, kẹp ống trong ống thép
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 110g |
DYE28-07 OD 28mm Đầu nối ống trơn Khớp nối di động ống đôi Khớp bản lề cho Bàn làm việc
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Connection: | female and male |
DIYA Cung cấp Đầu nối Ống Nhôm Hợp kim DYJ28-A16 Chất lượng Cao Thế hệ thứ ba Phụ kiện Ống và Khớp nối Lean
| Vật liệu: | ADC12 |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| xử lý bề mặt: | Đá cát |
Multi-joints Type DYJ28-A01 Aluminium Alloy Lean Pipe Connector
| Vật liệu: | 6065T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Điều trị bề mặt: | phun cát |
90 ° Thắt nối DYJ28-A06 Adc12 Máy kết nối ống nạc
| Product name: | 90° Cross Joint Aluminium alloy lean pipe connector |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
Tháp song song B DYJ28-A12 hợp kim Lean Pipe Connector Sandblasting 6065 T6 Lean Tube Joints
| Tên sản phẩm: | Liên kết song song B DYJ28-A12 hợp kim Lean Pipe Connector Sandblasting 6065T6 Lean Tube Joints |
|---|---|
| Vật liệu: | 6065T6 |
| Màu sắc: | bạc |

