Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ high quality industrial aluminum profile ] trận đấu 151 các sản phẩm.
DY11 Công nghiệp OD 28mm Cấu hình hình trụ Ống nhôm / ống cho xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 1,7mm |
Tổng khung thanh Anodizing nhôm hồ sơ đường kính công nghiệp 43mm
| Vật chất: | hợp kim nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Nhà máy bán ống nhôm Anodized Đường kính lớn ống thinckness2.0mm dài4000mm Nhôm 6063-T5
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 2,3mm |
6005T6 Profile Ống hợp kim nhôm / Ống nhôm Anodized Độ dày 2,3mm
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 2,3mm |
Anodizing nhôm Profile Lean Tube 4000mm Chiều dài 1.7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
28 43mm Đường kính hợp kim nhôm Lean Anodizing Bề mặt xử lý 750G / M
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Đầu nối ống chia ống cứng, chịu va đập mạnh, chống mài mòn, cho ứng dụng công nghiệp
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | bộ chia ống nạc |
Kết cấu xây dựng 2020 Hình dạng đùn phèn 4 Khe V Khe
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
DYJ28-A08 Khớp nối mở rộng song song kết nối ống kim loại thổi cát
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |
Giá kệ trượt kho hàng, ray trượt con lăn bánh xe nhựa, băng tải, tải trọng 50kg
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2023 |
| Điều kiện: | Mới |

