Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ high quality aluminium lean pipe ] trận đấu 126 các sản phẩm.
Hồ sơ hình trụ Ống Esd / Ống chống tĩnh OD 28mm cho xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| bề mặt: | vụ nổ hạt |
Anodizing nhôm Profile Lean Tube 4000mm Chiều dài 1.7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Hồ sơ nhôm oxi hóa oxi hóa Lean Tube 28mm Đường kính 1,7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Anodizing Lean Tube Thinckness 2.3mm / Thanh nhôm tròn để lắp ráp bàn làm việc
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Xe đẩy Lean nối ống / khớp ống kim loại Bề mặt nổ nhẹ
| Kiểu: | Đầu nối loại bên ngoài 90 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
73g Đầu nối ống nhôm nạc chính xác cho hệ thống ống
| Kiểu: | Người giữ song song |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Đầu nối ống nhôm loại bên ngoài Đầu nối đa năng DYJ-A01
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| kỹ thuật: | Đúc, rèn |
28 43mm Đường kính hợp kim nhôm Lean Anodizing Bề mặt xử lý 750G / M
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Củng cố ống nhôm hợp kim ống nạc DY28-03A cho cao tải mang bàn làm việc kệ
| Tên: | Tăng cường ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Hồ sơ nhôm công nghiệp Lean Tube cho xưởng DY43-01A OD 28MM
| Tên sản phẩm: | Thanh nhôm hợp kim cơ sở |
|---|---|
| ứng dụng: | Công nghiệp |
| Cách sử dụng: | Ống nhanh chóng dễ dàng sửa chữa ống kẹp |

