Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipes lean pipe ] trận đấu 592 các sản phẩm.
DYE28-13 28mm Lean Aluminum Pipe Joint Linear Motion Module Linear Guide Linear Rail
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DYZ28-Z05 Nhà sản xuất thế hệ thứ ba của khớp nối ống nối Ống gọn nhẹ Khớp nối chức năng hợp kim nhôm một mảnh
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
DYP43-12 Thiết bị ống nạc khung nhôm hỗ trợ PP chân kết nối cho bàn làm việc
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Chặn ngược nhôm chống ăn mòn 28mm để dễ dàng lắp đặt trên kẹp sửa ống Lean Tube
| Kỹ thuật: | vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Ống thép chống rỉ màu Pexing Kích thước tùy chỉnh 0.8 - 2.0mm Độ dày màu ngà
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép không rỉ dày 0,8mm tráng nhựa dày 0,8mm cho giá lưu trữ
| Độ dày: | 0,8 - 2,0 mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 27,8 - 28 mm |
HJ-1 chất lượng cao kim loại ghép Lean ghép Lean dây chuyền sản xuất ống
| Hàng hiệu: | DY |
|---|---|
| Số mô hình: | HJ-1 |
| Phương pháp lắp đặt: | Vít + Đai ốc |
DYP28-10 Lean Tube Accessories Aluminum Frame Support PP Foot Connector for Workbench / Material Rack
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
28mm chống ăn mòn Groove Roller Slider để dễ dàng lắp đặt trên Aluminium Lean Tube
| Kỹ thuật: | vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Thế hệ thứ ba một mảnh hợp kim nhôm chức năng chung của nhà sản xuất ống nạc kết nối ống
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |

