Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe lean tube connector ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Thép đen linh hoạt Lean Tube PE tráng OD 28mm với tiêu chuẩn ISO 9001
| Vật chất: | PE + SPCC-HR |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | pe tráng ống kaizen linh hoạt Ống thép nạc |
| Màu: | Đen |
Độ dày 2.3mm HJ-2 kết nối ống kim loại mạ Chrome cho OD 28mm Lean Pipe Warehouse Modular System
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 220g |
HJ-21 bán nóng chất lượng cao 110 độ kết nối kim loại đen và đường ống cho OD 28 mm đường ống nạc / phủ
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
DYJ28-B15 Phương tiện kết nối ống nhôm loại bên trong 90 độ chất lượng cao cho hệ thống Lean
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
2.3mm dày SPHC kim loại Đen điện giải nối ống nạc chống rỉ sét
| Loại: | Cáp ống |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
HJ-16 kết nối ống kim loại mạ Chrome cho bàn làm việc Esd
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
Bề mặt nhẹ nhàng kết nối ống nạc cát cho sản xuất kho
| Kiểu: | Kết nối nghi ngờ chung |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thành: | phun cát |
PE cán nguội cán mỏng Lean 0,8 - 2,0mm Độ dày vật liệu thép Q195
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |
Đầu nối ống thép Lean / Mối nối ống thép Chốt kiểu dày 2,5mm
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
DY Profile Aluminum Lean Pipe Tube OD 28mm Đối với hệ thống ống thông thô hợp kim nhôm
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |

