Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ black lean pipe joint ] trận đấu 175 các sản phẩm.
HJ-12 Đen 28mm Lean Pipe Joint Connertor
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Trọng lượng: | 220g |
HJ-2 Mối nối ống nghiêng kim loại sắt HJ-2 cho hệ thống giá 28mm
| Vật chất: | Kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | cho đường kính ống nạc 28mm |
| Màu sắc: | da đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
2.3mm dày SPHC kim loại Đen điện giải nối ống nạc chống rỉ sét
| Loại: | Cáp ống |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
HJ-6 Black Lean Pipe Metal Joint cho Pipe Light Weight Racking
| Video kiểm tra xuất phát: | Được cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử máy: | Được cung cấp |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
Chất lượng tốt Black Double Metal Joint cho Lean Pipe Workbench
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | DIya |
H-3 Lean Pipe Connector 2.3mm SPHC Black Electrophoresis Lean Pipe Joint
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
HJ-14 Black Electrophoresis Metal Lean Pipe Joint ở độ dày 2,3MM cho Tube Warehouse Rack
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Sự liên quan: | khóa |
Hệ thống nối ống nạc linh hoạt để quản lý vật liệu linh hoạt trong các cơ sở công nghiệp
| Hàng hiệu: | DY |
|---|---|
| Số mô hình: | HJ-1 |
| Phương pháp lắp đặt: | Vít + Đai ốc |
DY HJ-3 Lean Pipe Joint Set Lean Pipe Connector Metal Joint 28 mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Trọng lượng: | 300g |
DY HJ-6 Lean Pipe Joint Set Lean Pipe Connector Metal Joint Cho 28 mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Trọng lượng: | 90g |

