Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum workbench assembly system connector ] trận đấu 106 các sản phẩm.
33g TW Phụ kiện ống nhôm nạc Kết nối chéo
| Kiểu: | CROSS CONNECTOR |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
HJ-2 Mối nối ống nghiêng kim loại sắt HJ-2 cho hệ thống giá 28mm
| Vật chất: | Kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | cho đường kính ống nạc 28mm |
| Màu sắc: | da đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Đùn nhôm tùy chỉnh 4080 với Iso9001 Standrad
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
HJ-4 Điện di 180 độ Khớp cả hai đầu cho kết nối ống nạc
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Temper 8 Alum đùn hình dạng 4040 8020 3030 2040 V Khe
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Bọc nhựa màu đầy màu Ống tròn Trọng lượng nhẹ cho Kệ Kho Lean
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Vỏ bọc bằng thép dẻo
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Hệ thống đường sắt dòng chảy Đường ray con lăn hạng nặng ABS PC Placon Roller
| đường lăn: | cho hệ thống con lăn theo dõi trượt |
|---|---|
| Vật chất: | con lăn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
Ống nhựa Ống Nhựa Màu Đỏ Chống Chống Thấm Chân 28mm Đường kính Dài Tuổi thọ
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
310 304 Thép không gỉ hàn liền mạch Ống nạc 28mm Đường kính 28mm Phần tròn
| Mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |

