Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum lean production pipe ] trận đấu 532 các sản phẩm.
DY28-02A Aluminum Pipe T-shaped Aluminium Alloy Lean Pipe Tube for Karakuri System
| tên: | Ống nhôm hình chữ T DY28-02A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 650g/m |
High Quality DY28-07A General Aluminum Pipe Thin Aluminium Alloy Lean Pipe Tubes for Warehouse Shelving Trolley Cart
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 300G/M |
Double Side Aluminum Pipe DY28-05A Industrial Aluminum Structural Pipe for Blocking or Edge protection
| Tên: | Ống nạc hợp kim nhôm kép DY28-06A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 640g/m |
Hot-Sale DY28-04A Single Side Aluminum Pipe Aluminum structural pipe
| Tên: | Ống nhôm một mặt DY28-04A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 590g/m |
Cạnh chặn nhôm 6063-T5 với bề mặt mờ phun cát và chiều dài 4m cho Hệ thống ống Lean
| Tên: | Cạnh chặn nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Ống tráng nhựa ABS 28mm linh hoạt cho kệ lắp ráp
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Chung quanh |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
DYJ28-A01 OD28 Phụ kiện kết nối ống nhôm định hình Lean Tube Profile Pipe công nghiệp
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Phụ kiện kết nối ống nhôm Lean Tube Profile OD28 DYJ28-A01S
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Khớp nối ống nhôm DYJ28-A10 28mm, hợp kim nhôm chính xác cao, khớp nối cố định song song
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |

