Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum lean pipe workbench ] trận đấu 157 các sản phẩm.
DYJ43-B01 Nhà sản xuất Kết nối nội bộ trực tiếp Ống nhựa nhôm Ống nhựa Ống nhôm
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Factory Direct Sale DY28-01A General Aluminum Lean Pipe Alloy Metal Tubes for Workbench
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 400g/m |
Đường ống nhựa nhôm Karakuri Kaizen Cầm lưu trữ DY28-06A Duplex General Aluminum
| Tên: | Cạnh chặn nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
DY19-01A Ống kết cấu nhôm khung tổng thể Ống nhôm Lean cho Bàn làm việc
| Name: | general frame |
|---|---|
| Material: | 6063-T5 |
| N/W: | 200g/m |
Nhôm hợp kim đường ống linh hoạt nhôm đường ống nghiêng cho bàn làm việc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 640g/m |
Đường xếp hình sóng quai nhôm ống nạc Karakuri Kaizen Cầm lưu trữ
| Tên: | Thanh dạng sóng con lăn |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Thanh ống nhôm Lean Pipe Karakuri Kaizen Roller Tròn
| Tên: | Thanh tròn lăn |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Chất lượng tốt Black Double Metal Joint cho Lean Pipe Workbench
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Bảo hành: | 1 năm |
Bàn làm việc Nhôm Lean Ống / Ống 1.2mm - Độ dày tường 2.0mm DY28-06A
| Hình dạng: | Vuông tròn |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh, 4000mm mỗi mảnh, có thể được tùy chỉnh |
| Nhiệt độ: | T3 - T8 |
Bàn làm việc chống tĩnh dễ dàng lắp ráp ống ống non cho lắp ráp sản phẩm nhà máy
| Tính năng: | Bảo vệ ESD |
|---|---|
| Sử dụng: | Công nghiệp |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |

