Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum frame support connector ] trận đấu 47 các sản phẩm.
Nhôm hợp kim đường ống linh hoạt nhôm đường ống nghiêng cho bàn làm việc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 640g/m |
Thử nghiệm / Lắp ráp Profile Nhôm chống rỉ đơn giản Thiết kế
| Tên: | Bàn làm việc nhôm và thiết bị |
|---|---|
| Chức năng: | bảng thử nghiệm và lắp ráp |
| tài liệu: | hồ nhôm |
33g TW Phụ kiện ống nhôm nạc Kết nối chéo
| Kiểu: | CROSS CONNECTOR |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
28mm Đường lăn Phần cứng Trượt Thiết bị Kẹp Ống Lean
| Hàng hiệu: | DIYA |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bán buôn đường lăn khung hợp kim nhôm với bánh lăn nhựa |
| màu bánh xe: | Đen trắng và vàng |
Đùn nhôm tùy chỉnh 4080 với Iso9001 Standrad
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Máy Lạnh Nhựa Nhựa Lưới Nhựa Lạnh
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Bọc nhựa màu đầy màu Ống tròn Trọng lượng nhẹ cho Kệ Kho Lean
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Vỏ bọc bằng thép dẻo
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Trắng Nhựa Nhựa Nhựa Tròn Áp Lạnh / Tấm Rust Proof Chiều dài tùy chỉnh
| đường lăn: | cho hệ thống con lăn theo dõi trượt |
|---|---|
| Vật chất: | con lăn kim loại và con lăn PU |
| Kích cỡ: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
Hệ thống con lăn đầy màu Roller Track Phần cứng Thép tấm Đùn Thiết kế đơn giản
| đường lăn: | đường ray xe lữa |
|---|---|
| Vật liệu PU: | cho bàn làm việc |
| lắp ráp dòng: | hệ thống con lăn đầy màu sắc |

