Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum connector lean tube ] trận đấu 298 các sản phẩm.
73g Đầu nối ống nhôm nạc chính xác cho hệ thống ống
| Kiểu: | Người giữ song song |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Anodized Sandblazed nghiêng hợp kim nhôm ống 530g - Trọng lượng 1200g Thiết kế dễ dàng
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |
PE công nghiệp tráng ống Lean cán nguội 0,8 - 2,0mm Độ dày ISO 9001
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |
DYJ28-A01 Khối nối đa loại khớp nối ống kim loại thổi cát loại bên ngoài
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |
Hồ sơ nhôm Bàn làm việc Nhôm ống vuông Vật liệu nhôm hợp kim gia công Khuôn mở
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Cấu hình nhôm 6063 Khung bể cá Cấu hình cột ống rãnh
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
6063-t5 Góc tường nhôm Hình vuông tròn I Hình dạng Đường sắt nhôm Hạt gỗ Đùn tùy chỉnh Hồ sơ nhôm
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Bọc nhựa màu đầy màu Ống tròn Trọng lượng nhẹ cho Kệ Kho Lean
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Vỏ bọc bằng thép dẻo
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép sơn tĩnh điện màu xanh / trắng
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

