Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ adjustable aluminum lean pipe ] trận đấu 55 các sản phẩm.
Kích thước 20 X 40 Hồ sơ đùn nhôm hợp kim T8
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Đầu nối khớp điều chỉnh Bánh xe càng thấp Phụ kiện bánh xe xoay cứng Phụ kiện cho xe đẩy Ống nối
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | bình luận viên |
Anodizing Od28mm Độ mỏng 1.7mm T Khe nhôm Khung
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Độ dày 1,7mm Chiều dài 4000mm Ống tròn Anodizing nhôm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Xử lý bề mặt: | Anodizing |
Đơn vị hóa kẽm bọc & Thép Đặt chân điều chỉnh cho hồ sơ nhôm đáy giàn giáo với hộp đóng gói
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
Hợp kim nhôm Lean Tube T Khe khung cho lắp ráp sản phẩm công nghiệp
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Techinc: | Cán nguội |
T - Khe khung Lean Tube Hợp kim nhôm 6005T6 Thanh dày Anodizing 2.3mm
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 2,3mm |
Cấu trúc hình vuông 6463 V Khe nhôm Cấu hình công nghiệp 4040
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Máy ép đùn 40 * 40/40 * 80 Cấu hình nhôm kết cấu T3
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
7075 T8 khung gương nhôm ép đùn 1,7mm
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |

