Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 7mm lean pipe joint ] trận đấu 20 các sản phẩm.
PE phủ sợi ống mỏng màu sắc Ivory 28mm ống mỏng
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Lean Pipe PE / ABS phủ ống kim loại cho hệ thống ống nối hệ thống giá đỡ hệ thống bàn làm việc lắp ráp xe tay lắp ráp sử dụng
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
DYJ28-B01 hợp kim nhôm ống nạc kết nối bên trong của khung chung 1,7mm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Xe đẩy Lean nối ống / khớp ống kim loại Bề mặt nổ nhẹ
| Kiểu: | Đầu nối loại bên ngoài 90 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Bàn làm việc song song đầu nối ống nhôm cho ống nhôm nạc
| Kiểu: | kết nối song song |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Anodizing nhôm Profile Lean Tube 4000mm Chiều dài 1.7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Hồ sơ nhôm oxi hóa oxi hóa Lean Tube 28mm Đường kính 1,7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
DY11 Công nghiệp OD 28mm Cấu hình hình trụ Ống nhôm / ống cho xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 1,7mm |
Ống Lean đầy màu sắc PE tráng 0,8 - 2,0mm Thinckness kết nối với khớp
| Vật chất: | thép Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | PE tráng |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |

