Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean tube pipe ] trận đấu 419 các sản phẩm.
Ống tĩnh điện chống rạn nứt, Ống nhựa dẻo
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép chống rỉ màu Pexing Kích thước tùy chỉnh 0.8 - 2.0mm Độ dày màu ngà
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Không ô nhiễm Ống thép dẻo Cơ cấu linh hoạt Bóng bề mặt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép chống ăn mòn Ống thép ổn định 2.0mm Độ dày
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
chống ăn mòn ống thép pe tráng, chống tĩnh hình dạng vòng ống
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Chống Corrossion linh hoạt ống Lean ống 28mm Dia SPCC-HR + PE vật liệu
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh dương .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với đường ống kết cấu, Vườn ống và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Binder Od28mm Lean Pe Ống thép tráng cho hệ thống giá đỡ
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
28mm Hydraulic Dampper DYE28-26 Ứng dụng ống nhọn nhôm chống ăn mòn để dễ dàng lắp đặt trong hệ thống Karakuri
| Kỹ thuật: | vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Máy kết nối ống nhôm 28mm bọc bên ngoài đôi với kết nối nữ và nam cho phụ kiện ống công nghiệp
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Ống thép sơn tĩnh điện màu xanh / trắng
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

