Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm aluminum pipe joint ] trận đấu 170 các sản phẩm.
HJ-13 Clamp Joint for Modular Structure Coated Pipe Fitting Metal Connector for 28mm Lean Pipe Rack
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
Đầu nối ống nghiêng 28mm để lắp đặt chân chống kim loại và trục vít
| Tên sản phẩm: | chân đế |
|---|---|
| Từ khóa: | Chân cố định một mảnh |
| Vật chất: | PP |
Hệ thống lắp ráp tự động liên kết ống xăng kim loại nhôm tròn / vuông 28mm
| Hình dạng phần: | Vòng |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | pha màu |
| Sự khoan dung: | ±1% |
DY11 Công nghiệp OD 28mm Cấu hình hình trụ Ống nhôm / ống cho xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 1,7mm |
Ống công nghiệp màu trắng Rack, Hội thảo Hệ thống lưu trữ ống với ống lót
| Màu: | White |
|---|---|
| Đường kính: | 28mm |
| Vật chất: | nạc ống, con lăn theo dõi |
PE tráng FIFO lưu trữ kệ vàng lót ống Heavy Duty Pallet lăn kệ
| Màu: | Màu vàng |
|---|---|
| Đường kính: | 28mm |
| Vật chất: | nạc ống, con lăn theo dõi |
HJ-6 Black Lean Pipe Metal Joint cho Pipe Light Weight Racking
| Video kiểm tra xuất phát: | Được cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử máy: | Được cung cấp |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
chất lượng cao Lean Tube Connector Metal Pipe Joint cho hệ thống giá đỡ
| kỹ thuật: | mạ điện |
|---|---|
| Hình dạng: | Vòng |
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
HJ-5 Lean Pipe Fitting Transformation Logistics Cổ tay kệ Lean Pipe Connector Metal Material Shelf Joint
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Bảo hành: | 1 năm |
Kết nối ống kim loại kết nối ống cấu trúc cho ống nạc
| Trọng lượng (kg): | 0.1 |
|---|---|
| Video kiểm tra xuất phát: | Được cung cấp |
| Báo cáo thử máy: | Được cung cấp |

