Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28 mm lean pipe ] trận đấu 74 các sản phẩm.
Hệ thống ống mô-đun OD 28mm PE phủ OEM thiết kế Lean hệ thống thùng ống
| Thickness: | 0.8 - 2 mm |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Outer Diameter: | 28 mm |
Ống nhựa cán tròn cán nguội Ống nạc 27,8 - 28 Mm Đường kính ngoài
| Chứng nhận: | CE |
|---|---|
| độ dày: | 0,8 - 2,0 mm |
| Hình dạng phần: | Vòng |
OD 28mm Nhựa Lean ống tròn hình dạng cho giá đỡ ống màu be
| Nhóm lớp: | Q195-Q345 |
|---|---|
| độ dày: | 0,8 - 2,0 mm |
| Hình dạng phần: | Vòng |
DY28-06A Workbench Lean Pipe Square / Round Aluminium Connector Tube
| Thể loại: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ± 1% |
| Hình dạng: | Vuông tròn |
Bàn làm việc song song đầu nối ống nhôm cho ống nhôm nạc
| Kiểu: | kết nối song song |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Q195 Thép mạ kẽm ABS Lean ống đầy màu sắc cho hệ thống ống
| Vật chất: | Thép mạ kẽm Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | Phủ nhựa ABS |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
Bộ kết nối công nghiệp thế hệ mới cho đường ống/tuy đường ống nhôm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Bộ kết nối song song hợp đồng nhôm cho ống nhôm dẻo Od 28mm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Bảo hành: | 1 năm |
28 Mm Round Shape Metal Lean Tube Màu bạc cho ngành công nghiệp 4M / 6M Chiều dài
| Màu: | màu kim loại |
|---|---|
| Vật chất: | thép không gỉ sus201 / 304 |
| Đường kính: | 28mm |

