Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pipe rack lean tube connector ] trận đấu 364 các sản phẩm.
Hot Sale DY28-06A Duplex General Aluminum Alloy Lean Tubes Metal Pipe
| Tên: | Ống nạc hợp kim nhôm kép DY28-06A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 750g/m |
Dễ lắp ráp Lean Tube Joint For 28mm Pipe Rack System
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | lục giác |
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
Ống thép bọc ngoài linh hoạt để lắp ráp kệ lưu trữ nhà xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |
Nhà máy cung cấp đường kính 28 mm ống nghiêng cho hệ thống xếp hàng hậu cần
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Bàn làm việc/xe đẩy/giá đỡ |
90 ° Thắt nối DYJ28-A06 Adc12 Máy kết nối ống nạc
| Product name: | 90° Cross Joint Aluminium alloy lean pipe connector |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
DYP28-10 Lean Tube Accessories Aluminum Frame Support PP Foot Connector for Workbench / Material Rack
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Đầu nối ống trơn mạ điện đen HJ-1, mạ crôm bạc
| Tên sản phẩm: | Đầu nối ống nạc/khớp kim loại |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
HJ-4 kết nối ống kim loại cấu trúc mạnh cho ống nạc 28mm
| Tên sản phẩm: | Đầu nối ống nạc/khớp kim loại |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
Hot-Selling DY28-02B Aluminum Pipe with T-shaped Combination Alloy Aluminum Lean Tube
| Tên: | Ống nhôm DY28-02B kết hợp hình chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 640g/m |

