Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ abs lean tube pipe ] trận đấu 138 các sản phẩm.
ESD đen chống tĩnh ống, nhựa tráng ống Upright khung cấu trúc
| Vật chất: | thép Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | PE tráng |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
PE công nghiệp tráng ống Lean cán nguội 0,8 - 2,0mm Độ dày ISO 9001
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |
Anodized Sandblazed nghiêng hợp kim nhôm ống 530g - Trọng lượng 1200g Thiết kế dễ dàng
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |
Blue PE tráng nguội ống thép cán nguội Tiêu chuẩn 4000mm cho hệ thống ống
| Vật chất: | thép Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | PE tráng |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
PE/ABS ốp ống thép mỏng với đầu nối cho bàn làm việc nhà máy
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
DY-4433 Aluminium Alloy Roller Track With Wheel / Chất liệu kim loại có trình độ
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Công suất: | 500-5000kg/lớp |
| Vật liệu: | PE,ABS |
Nhôm lật qua xe kéo tay Nền tảng thép cho nhà kho
| Sự thi công: | Hồ sơ nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xe đẩy hàng và xe đẩy lật |
| tay đẩy: | trong xưởng cho các bộ phận công cụ |
Phần cứng theo dõi con lăn hợp kim dòng chảy công nghiệp để vận chuyển kệ lưu trữ
| Màu con lăn: | Trắng |
|---|---|
| Tên: | đường lăn |
| kim loại của khung: | Thép |

